Kim So RI (Sui) 1st Vietnamese Fansite

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
News & Announcements
  • Gallery & Others
 linky_crom96 (45)
 mia (39)
 Zeni (10)
 Ryn.GK (8)
 Heo Kon (3)
 jenneyho (3)
 minzy (1)
 Khoai Spring (1)

[POLL] Bạn thích thành viên nào nhất trong CHI CHI?

Go down 

Thành viên bạn thích nhất trong CHICHI?
Nara (나라)
[POLL] Bạn thích thành viên nào nhất trong CHI CHI? MPKO80%[POLL] Bạn thích thành viên nào nhất trong CHI CHI? MPKO8
 0% [ 0 ]
Peach (피치)
[POLL] Bạn thích thành viên nào nhất trong CHI CHI? MPKO80%[POLL] Bạn thích thành viên nào nhất trong CHI CHI? MPKO8
 0% [ 0 ]
Semi (세미)
 0% [ 0 ]
Ji-U (지유)
[POLL] Bạn thích thành viên nào nhất trong CHI CHI? MPKO833%[POLL] Bạn thích thành viên nào nhất trong CHI CHI? MPKO8
 33% [ 1 ]
A-zi (아지)
[POLL] Bạn thích thành viên nào nhất trong CHI CHI? MPKO833%[POLL] Bạn thích thành viên nào nhất trong CHI CHI? MPKO8
 33% [ 1 ]
Boreum (보름)
 0% [ 0 ]
Sui (수이)
 33% [ 1 ]
Tổng số bầu chọn : 3

Tác giảThông điệp
linky_crom96
Moderator
Moderator
linky_crom96

SUI-Won : 45858

[POLL] Bạn thích thành viên nào nhất trong CHI CHI? Empty
Bài gửiTiêu đề: [POLL] Bạn thích thành viên nào nhất trong CHI CHI?   [POLL] Bạn thích thành viên nào nhất trong CHI CHI? Icon_minitimeSat Oct 15, 2011 11:20 am

Suy nghĩ kĩ rồi vote nha, for fun thôi, dĩ nhiên mình yêu cả 7 gái rồi!

Mình 1 phiếu cho A-zi nhé!
http://davichivn.forum-viet.com/

[POLL] Bạn thích thành viên nào nhất trong CHI CHI?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [NEWs][08.10.11] Chi Chi's Ji-U: "Tôi suýt được trở thành 1 thành viên của KARA nhưng tôi không hối tiếc"
» [NEWs][02.07.11]Chi Chi ‘s Ji-u chia sẻ hình ảnh sử dụng trong lần comeback tới
» [NEWS][31.07.2011]Nữ diễn viên Ayumi đóng MV "Longer" của CHICHI giống Lee Miyeon